36 ตอบกลับ

ท้องสองเหมือนกันค่ะ ท้องแรกเสียน้องไปเหมือนกัน เสียตอน 38 w น้องไม่ดิ้น ตอนนี้ท้องสอง ได้ 26 w แล้ว แต่ก็ยังกังวลบ้าง คุณแม่ท้องสองได้กี่เดือนแล้วค่ะ ขอให้คุณแม่และน้องปลอดภัยจนคลอดนะคะ ดูแลตัวเองมากๆนะคะ ระวังตัวเองมากขึ้นด้วยนะคะ สู้ๆ ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ 😀

เราซื้อลาซาด้า. 889 บาท

ค่ะแม่ บ้านนี้เช้านี้ลูกไม่ตอด แอบกัวปกติตื่นเช้ามาจะเล่นกะเค้าเค้าก้อกระตุกตอบรับเรา วันนี้เล่นยังไง ลูบ ก้อแล้ว กดเบาๆก้อแล้ว เงียบมาก เลยกังวลค่ะ แต่ลองใช้เครื่องฟังเสียงหัวใจก้อได้ยินยุน่ะ. บ้านนี้21วีคคะ

เสียใจด้วยนะคะ ท้องนี้สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ดูแลตัวเองดีๆนะคะ ตอนนี้เป็นความดันเหมือนกันค่ะ ต้องระวังเป็นอย่างยิ่ง ทานยาตามหมอสั่งตลอด ท้อง 2 ค่ะ 15w ละค่ะ สู้ๆนะคะ

สู้ๆคะเราแท้งไป3แล้วคะ ท้องนี้ท้องที่4ลุ้นว่าจะแท้งอีกมั้ย เพราะตอนนี้ก็มีเลือดออกอยู่ สู้ๆคะ แม่ต้องเข้มแข็งคะ ถ้าจิตใจแม่เข้มแข็งจะส่งผลดีต่อลูกคะ

ท้องแรกเราก้ครรภ์เปงพิษค่ะสาเหตุเพราะไขมันในท้องไปเกาะลูกเยอะค่ะ. สู้ๆนะค่ะอย่าเครียดค่ะตอนนี้เราก้ท้องแร้วนะค่ะ20วีค แร้วค่ะ

บ้านนี้ก้อกำลังแอบกังวลยุค่ะ ตอนนี้21วีคปกติตื่นเช้ามาจะเล่นกะเค้าเค้าก้อกระตุกตอบรับเรา วันนี้เล่นยังไง ลูบ ก้อแล้ว กดเบาๆก้อแล้ว เงียบมาก เลยกังวลค่ะ แต่ลองใช้เครื่องฟังเสียงหัวใจก้อได้ยินยุน่ะ

สู้ๆน่ะค่ะ. ท้องแรกเราก้อเสียน้องไปตั้งแต่2เดือนเลยค่ะ หมอบอกว่าเค้าไม่ฝั่งตัวเข้ากับมดลูก แต่คนที่2แข็งแรงมากค่ะ

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ ท้องแรกเราก็เสียน้องไปเหมือนกันค่ะ แต่สาเหตุไม่ชัดเจนเท่าไร ยังไงก็สู้ๆนะคุณแม่

สู้ๆค่ะคณุแม่ท้องแรกเราก้อเสียน้องไปตอนเข้าเดือนที่5 จ้า ตอนนี้ท้องใหม่แล้วจ้าตอนได้8เดือน3อาทิตค่ะ.

ขอให้น้องแข็งแรงนะคะแม่ แม่ก็ดูแลตัวเองดีๆนะคะ กินอาหารที่มีประโยชน์ บำรุงเจ้าตัวน้อยเยอะๆ 😍

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-62231)