25 ตอบกลับ

บ้านนี้16สัปดาห์. มันตุบๆเป็นช่วงๆ ไม่รู้ใช่น้องตอดรึป่าว

ใช่ค่ะบ้านนี้ก้อเป็นจะรุ้สึกเบาๆว่าตอด. แต่ไม่แรง

บ้านนี้19w บางทีก้มีตุบๆๆในท้องไม่รุ้ใช่น้องตอดรึเปล่า

บ้านนี้ต๊อดตอน16weekตอนนี้18weekแล้วตอนกลางคืนนอนไม่หลับเลย

VIP Member

ขอบคุณค่ะ คิดว่าน้องไม่แข็งแรงเลยไม่ดิ้นไม่ไรเลย 😂

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นตอน4เดือนกว่าค่ะ ตอนนี้6เดือนแล้วจ้า😊👶

แม่บ้านนี้19wยังไม่รุ้สึกว่าน้องตอดรึดิ้นเลยค่ะ

บ้านนี้ท้อง2แล้วคะ ตอนนี้18w น้องเริ่มตอดแล้ว

หนังหน้าท้องแม่คงหนาค่ะถึงไม่รู้สึก

บ้านนี้ท้องแรก พึ่งตอดตอน6เดือนค่ะ

18 wk. ค่ะ นานๆจะรู้สึกน้องตอดทีค่ะ