42 ตอบกลับ

แพ้ท้องหนักตอนสามเดือนแรกค่ะ สิวขึ้นหลังเต็มเลย โทรมมาก ง่วงตลอดเวลา

ไม่แพ้เลยค่ะ สิวเยอะ คอ รักแร้ ขาหนีบคล้ำ แต่หน้าไม่โทรมค่ะ

VIP Member

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ มีเวียนหัวบ้างนิดหน่อย เจ็บคัดหน้าอกปกติ

ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยค่ะกินได้ทุกอย่างไม่เหม็นอาหารเลย

บ้านนี้แม่สวยขึ้น แพ้ท้อง เดือนกว่าๆ ชอบของหวานค่ะ

บ้านนี้กินเค็ม เท้าเย็น ไม่แพ้ท้องคะแม่ เอาแต่นอน

ไม่แพ้ไม่โทรมสิวไม่ขึ้นเหมือนแม่ไม่ท้องเลยจ้า

VIP Member

อาการจะไม่เหมือนกันค่ะ เเล้วเเต่ละคนค่ะเเม่

หิวของหวานๆ โทรมสิวขึ้นตามตัวไม่แพ้ท้องค่ะ

เหมือนท้องแรกค่ะ ท้องแรก ผญ ท้องนี้หมอบอก ผช