123 ตอบกลับ

VIP Member

คุณแมาได้ทานโฟลิกก่อนท้อง3ด.รึป่าวคะ​ มันช่วยได้นะคะ

ตรวจหมดทุกอย่างแล้วค่ะ ปกติค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้พึ่งแท้งเหมือนกันค่ะ ท้องลม

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรงๆ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้คุณแม่นะคะ 💓

ขอให้ครรภ์แข็งแรงนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่กับน้องแข็งแรงๆค่ะ

สู้สู้✌ ค่ะแม่ ขอให้น้องปลอดภัยแข็งแรง✌

เป็นกำลัง​ใจ​ให้คะให้น้องแข็งแรงๆค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูก 🥰

สู้ๆนะค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยค่ะ