60 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ อายุครรภ์เท่ากัน แม่บ้านนี้รกเกาะต่ำด้วย😣

ท้องคนแรกปวดเอวและหลังมากค่ะพอคนที่สองนี้เป็นที่ต้นขาค่ะ

เอว นี่ปวดมากเลย

7เดือนเหมือนกันค่ะ ปวดหลังยิ่งเวลาลูกดิ้นยิ่งปวดจี๊ด

ลูกพลิกตัวที ก็เจ็บๆนะคะ ดิ้นจนตื่นเลยก็มี

บ้านนี้จะเข้าเดือนที่ 7 ก็เริ่มเป็นแล้วเหมือนกันจ้า✌️🥰

7เหมือนกันจ้า ปวดจิ๋มบางครั้ง แต่ปวดหลังนอนไม่หลับเลย

นอนนานไม่ได้ปวดมาก

ปกติค่ะแม่ เราก้ปวด ยิ่งตอนกลางคืนนอนแถบไม่หลับเลย

ใช่ค่ะแม่

VIP Member

ปวดเหมือนกันค่ะเฉพาะเวลานอนนอนยากมากเลยค่ะ

กว่าจะนอน กว่าจะลุก ลำบากมากค่ะ

มีอาการเหมือนกันเลยค่ะ7เดือนเหมือนกันค่ะ

ปวดหลังเหมือนกันค่ะ7เดือนแล้วเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันค่ะปวดสุดๆเวลาจะพลิกตัว

สุดๆเลยค่ะ 😭