62 ตอบกลับ

เป็นจ๊ะ ขนาดท้อง 3 ยังเป็นเลย คันทั้งพุงคันทั้งนม คันสุดๆ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ท้องสองทั้งขาทั้งท้องแตกลายมากเลยค่ะ

ทางนี้ก็แตกลาย ขาตูดท้องแตกหมด ไม่เคยทาครีมอะไรเลยค่ะ

TapFluencer

ชื้อออยเด็กมาทาตอนอาบน้ำเสร็จช่วยได้คะพิวไม่แตกแห้ง

TapFluencer

ตามคร่า ผิวหน้าท้องแห้งมาก ใครมีของดีป้ายยาด่วนๆ

เป็นคร่าแตกแต่ท้องแรกแล้ว จนตอนนี้ก็ท้องสองค่า

VIP Member

ลูก 3 ขวบกว่าแล้วค่ะ เป็นคนขาวด้วย หายยากมาก

บ้านนี้ยังกับแผนที่ประเทศไทยจ้า✌️✌️✌️

เบบี้ออยกับนีเวียสีน้ำเงิน ช่วยได้ค่ะ

TapFluencer

นีเวียตลับน้ำเงิน+ออย ช่วยได้เยอะนะคะ