เราเสียน้องไปแล้ว

ท้อง 2 ค่ะเป็นลูกสาว ท้องแรกลูกชาย เราดีใจมากกับท้องนี้เพราะคนแรกเป็นชายแล้ว และอีกอย่าง ตระกูลเราก็มีแต่หลานชาย ปู่ย่าตายายลุงป้าน้าอาก็ดีใจกับเรามากๆ แต่วันนี้เราต้องเสียน้องไป เราเสียใจและเสียดายมากๆ พี่ชายเขาก็เสียใจมาก ชอบหยอกน้องๆก็จะดิ้นตอบรับทุกวัน เราร้องไห้หนักมาก จนลูกชายก็ร้องตามด้วย เราต้องยุติการตั้งครรภ์ แฟนเราได้เห็นหน้าน้อง แต่เราไม่ได้เห็น หมอแนะนำไม่ให้เราดู กลัวภาพติดตา เพราะหมอเห็นเราร้องไห้หนักมาก น้องได้27 วีค หมอบอกว่าน้องเป็นหัวใจโต ?????

56 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

สู้ต่อไปนะคะ

😭😭😭😭😭😭😭

สู้ๆนะคะ✌

สู้ๆ นะคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ

สู้ๆค่ะ