เราเสียน้องไปแล้ว

ท้อง 2 ค่ะเป็นลูกสาว ท้องแรกลูกชาย เราดีใจมากกับท้องนี้เพราะคนแรกเป็นชายแล้ว และอีกอย่าง ตระกูลเราก็มีแต่หลานชาย ปู่ย่าตายายลุงป้าน้าอาก็ดีใจกับเรามากๆ แต่วันนี้เราต้องเสียน้องไป เราเสียใจและเสียดายมากๆ พี่ชายเขาก็เสียใจมาก ชอบหยอกน้องๆก็จะดิ้นตอบรับทุกวัน เราร้องไห้หนักมาก จนลูกชายก็ร้องตามด้วย เราต้องยุติการตั้งครรภ์ แฟนเราได้เห็นหน้าน้อง แต่เราไม่ได้เห็น หมอแนะนำไม่ให้เราดู กลัวภาพติดตา เพราะหมอเห็นเราร้องไห้หนักมาก น้องได้27 วีค หมอบอกว่าน้องเป็นหัวใจโต ?????

56 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

เสียใจด้วยค่ะ..สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะแม่✌🏻❤️

เสียใจด้วยนะค่

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่

สู้​ๆ​นะคะ​คุณ​แม่​

เสียใจด้วยนะคะแม่

เสียใจด้วยนะค้ะแม่

เสียใจด้วยนะคะแม่