ท้อง 19+1 วีค ท้องเล็กไปไหม

ท้อง 19+1 ท้องเล็กไปไหม แม่ๆบ้านไหนท้อง19 วีคบ้างขอดูรูปแม้นหน่อย

ท้อง 19+1 วีค ท้องเล็กไปไหม
7 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

18w มีเท่านี้เองค่า แต่น้องรู้สึกน้องตอดดีมาก น้ำหนังแม่ตั้งแต่ที่ลดลงมาไม่ขึ้นเลย เชคน้ำหนักปกติ ก้สบายใจจ้า

Post reply image
Super Mum

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

Super Mum

ดูที่น้ำหนักลูกให้ตามเกณฑ์ก็พอค่ะ ขนาดท้องขึ้นอยู่กับร่างกายแต่ละคนด้วย

อายุครรภ์19วีคค่ะ กำหนดคลอด10 ม.ค 64 ค่ะ หมอบอกลูกได้208กรัมค่ะ ตอนนี้

TapFluencer

ก็ประมาณนี้นะคะ เราก็ไม่ใหญ่มากค่ะ

เริ่มดิ้นรึยัง

เท่ากันจ้า 19+3