48 ตอบกลับ

วัน1ให้นับได้10ครั้งในเวลา2ชม ก้ปกติค่ะถ้าต่ำก้ไปหาหมอจ้า

น้องจะดิ้นสม่ำเสมอตอน28วีค หมอจะให้นับลูกดิ้นตอน32วีคค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่พอหาหมอก็ปกติ คลื่นหัวใจก็แรงดี

เป็นเหมือนกันค่ะตอน6เดือน พอ7เดือนขึ้นไปดิ้นหนักมาก

ของหนูบางวันดิ้นน้อยบางวันดิ้นทั้งวัน6เดือนเหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะแต่ไม่ได้นับค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ดิ้นน้อยในช่วงเย็น ทำไงดีคะ

6เดือน ดิ้นเป็นเวลาค่ะบ้านนี้แต่จะหนักช่วง4ทุ้ม 😆

เหมือนกันเลยค่ะ ถึงเวลาแม่นอนแต่ลูกนี่อย่างสนุกเลย

VIP Member

ดิ้นสม่ำเสมอตอน32 วีค แต่ถ้าไม่ดิ้นเลย หาหมอค่ะ

น้องจะดิ้นสม่ำเสมอตอนเจ็ดเดือนขึ้นไปน่ะค่ะ

บ้านนี้ก้มาๆหายๆค่ะ แบบนี้ผิดปกติใช่มั้ยคะ