201 ตอบกลับ

ลูกชายค่ะดิ้นทั้งซ้ายขวา..ส่วนตัวคิดว่าไม่เกี่ยวเลยค่ะ😁

ไม่น่าเกี่ยวนะคะของเราดิ้นไปทั่วท้องเลย แล้วแต่วัน😁😁😁

เด็กสามารถดิ้นได้ทั่วท้องเลยค่ะ ไม่ว่าจะเพศหญิงหรือชาย

เราอยู่ซ้ายจนถึง 6 เดือน ได้ชาย....พอจะเข้าเดือน 7 ซ้ายขวาๆ😁

บ้านนี้ผู้หญิงค่า น้องดิ้นแต่ข้างขวาเหมือนกัน จุกไปหมด

บ้านนี้ชอบดิ้นทางซ้าย ซาวปุ๊บบิ๊กกะจู๋ ออกมาเรยจร้าาาา

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ดิ้นซ้ายตลอด แต่ซาวด์มาหมอบอกชายจ้า

เราว่าผุ้ชายค่ะเราก้อดิ้นทางขวานะไปซาวเปนผุ้ชายค่ะ

ดิ้นขวา ผญ.ค่ะ ลูกดิ้นแต่ละข้างไม่น่าจะบอกเพศได้นะค่ะ

บ้านนี้ เด็กอยู่ขวา แต่ ดิ้นข้างซ้ายย ซาวด์แล้ว ชายค่ะ