51 ตอบกลับ

ตอนนี้ท้อง5เดือนน้ำหนักน้อยกว่าตอนยังไม่ท้อง1โล

ยังไม่เลิกแพ้ท้องหรอค่ะแม่ ทำไมน้ำหนักลด

บ้านนี้6เดือน ขึ้นมา3โล เองค่ะ น้ำหนักลูกตามเกนฑ์

❤️❤️❤️

4เดือนคะ น้ำหนักขึ้นมา5โล ยังไม่รู้เพศคะ

5เดือนเข้า6เดือนเพิ่มมาแค่3โลคะ แต่ลงลูก535g.. คะ

ตอนนี้6เดือนน้ำหนัก75เราเป็นเบาหวานด้วย

บ้านนี้ก่อนท้องหนัก39 40 ท้อง6เดือนน้ำหนัก44

บ้านนี้6เดือนกว่า ขึ้นมา6โลค่ะ ผู้ชาย.💓

นํ้าหนักขึ้น4โลเหมือนกันค่ะได้ชายค่ะ

❤️❤️❤️

ตอน6เดือนขึ้นมา4.8โลค่ะน้องนน.825กรัมค่ะ

ใช่ค่ะ

แล้วท้องแบบนี้ล่ะค่ะ ญหรื่อช

น้ำหนักขึ้น 4 โลคะ ผู้ชายเหมือนกัน