24 ตอบกลับ

บ้านนี้ขึ้นๆลงๆค่ะ​ ตอนนี้​ 4​ เดือนแล้วน่าจะขึ้นเรื่อยๆ​

ปกติค่ะ 3เดือนแรกไม่ค่อยขึ้นค่ะ 5-6ถึงจะเพิ่มขึ้นจ้าคุณแม่

VIP Member

แม่บ้านนี้เข้า 5 เดือนขึ้น 2 โลจ้าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ปกติ

ของเราท้อง3 เดือน น้ำหนักก็ไม่ขึ้นเลยนะ คงที่ตลอด

ปกติค่ะ​ เรา4เดือนกว่าน้ำหนักลงยังไม่ขึ้นเลยค่ะ

ปกติน่ะค่ะ. น้ำหนักจะขึ้นในช่วง5-6เดือนค่ะ

ปกติคะ แม่กินอาหารให้ครบ5หมู่ก้อพอคะ

ปกติค่ะ บ้านนี้เริ่มขึ้นตอน5เดือนคะ

เหมือนกันค่ะน้ำหนักลงอยากเดียวเลย

VIP Member

ปกติจ้า ดูน้ำหนักน้องเป็นหลักนะคะ