9 ตอบกลับ

VIP Member

น้ำหนังลูกเท่าไหร่คะ ถ้าท้องสามเดือน (12สัปดาห์) ลูกควรหนัก 14 กรัมจ้า น้ำหนักลูกเชคกับหมดตอนไปตรวจครรภ์จ้า

บ้านนี้ท้อง3เดือน นน.ไม่ขึ้นเลยค่ะมีแต่ลด พอเข้าเดือนที่5 พุ่งปรี้ดมา7โลเลยค่ะ จนหมอบอกให้ควบคุมอาหาร

VIP Member

บ้านนี้ตอนท้อง3เดือนน้ำหนักยังลดเลยค่ะเพราะแพ้ท้องอยู่ปกติของคนท้องอ่อนค่ะยัง

ปกติค่ะ นี่ไม่แพ้ กินได้ทุกอย่าง นน. ก็ไม่ขึ้น แถมลงอีกตะหาก

VIP Member

ปกติค่ะ อย่าไปกังวนเลยค่ะ บ้านนี้ขึ้นตอน เกือบ6เดือนค่ะ

บ้านนี้3เดือนน้ำหนักขึ้น4โลแล้วไม่แพ้หิวตลอดเลยค่ะ😅😅

คุณแม่แพ้ท้องด้วยไหมคะ

ไม่ผิดปกติค่ะ

ไม่ค่ะ