8 ตอบกลับ

น่าจะปกตินะคะเรา32+2ก็เป็นออกมาปนกับตกขาวค่ะอาจจะเพราะมดลูกนุ่มเพราะใกล้คลอดแล้วกำหนด8กย.น่าจะแตกสิงหาค่ะ

8กันยาเหมือนกันเลยค่ะ คิดว่าแตกสิงหาแน่ๆ 😂

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่ไม่ไปเพราะไม่มีอาการอื่นร่วมลูกดิ้นปกติก็ไม่ต้องไปค่ะ

บ้านนี้ก็ออกมาสองวันติดแล้วค่ะ 31 วีคเอง แต่ลูกกลับหัวแล้ว น้องลงต่ำแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะ3ครั้งแล้วแต่ก็ไม่ได้ไปนะค่ะลูกก็ดิ้นปกติ

ปกติค่ะ แต่ถ้ามีเลือดปนด้วยควรรีบไปพบแพทย์ค่ะ

มีเพศสัมพันธ์ไหมค่ะถ้ามีก้อจะออกมาปนตกขาว

ไม่ต้องคะ มีออกมาเป็นเรื่องปกติ

น่าจะตกขาวนะคะ แบบนี้