69 ตอบกลับ

สู้ๆๆค่ะเราแท้งมา3 ครั้งแล้ว ตอนนี้ตั้งครรได้ 26 วีคค่ะ

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

สู้ๆค่ะ ของเราพึ่งหลุดเมื่อวาน6w2d ขูดมดลูกเมื่อเช้า

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ คุณแม่ท้องดี่เดือนค่ะ

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี ขอให้น้องและแม่ปลอดภัยค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ ไม่เป็นไรนะคะ พยายามอย่าคิดมากนะคะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ #สู้ๆนะจ้าคุณแม่

เป็น​กำลังใจ​ให้​นะคะ​✌️​✌️​ อย่าเครียด​คะ​

สู้ๆค่ะคุณแม่ เข้าใจความรุสึกนี้เลยค่ะ

เป็นกำลังใจ​ให้​นะคะ​คุณแม่ สุ้ๆนะคะ