24 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอนัดผ่า22สิงหาค่ะท้องที่3 กลัวเหมือนกันค่ะ สู้ๆนะค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ😊😊✌️✌️

ขอบคุนนะค่ะคุณแม่ ของคุนแม่ก็เช่นกันนะค่ะ

ท้อง2เหมือนกันค่ะน่าตื่นเต้นนะค่ะขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูกนะค่ะ

เรานัดหมอผ่าหรือหมอนัดเราค่ะแล้วประมาณกี่วีคค่ะถึงผ่าได้

ขอให้ผ่านไปด้วยดีแข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

VIP Member

สู้ๆค่ะขอให้ผ่านไปด้วยดีแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ท้อง2ผ่าเหมือนกันจ้า ปิดอู่พร้อม

VIP Member

สุ้ๆนะค่ะ บ้านนี้ผ่า28. ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ

ขอให้แข็งแรงและปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอไห้ปลอดภัย​แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะแม่