58 ตอบกลับ

VIP Member

โห บ้านนี้คลอดธันวาท้องเล็กกว่านี้อีกค่ะ คุณแม่บำรุงอะไรเป็นพิเศษมั้ยคะเนี่ยช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

VIP Member

แม่บ้านนี้ท้องยังไม่ไหญ่เรยจ้า. 4เดือนกว่าแร้ว ท้อง2เหมือนกัน

บ้านนี้คลอดมีนาคม ท้องยังไม่เหมือนคนท้อง เหมือนคนอ้วนมากกว่า5555

จริง ๆ ก็ขยันบำรุงเอานะคะแม่ ท้องใหญ่ไม่สำคัญเท่าลูกแข็งแรงค่ะ

ท้องแรกค่ะ​ 29 ก.พ​. 63​ แต่ท้องยังไม่ออกเลยค่ะน้ำหนักก้อลดด้วยค่ะ

ท้องสองเหมือนกันเลยค่า กำหนดคลอดต้นมกรา ท้องพอๆคุณแม่เลยค่ะ

25กพ63 แต่หน้าท้องยังไม่ออกเลยสักนิดมีนิดเดียวแค่เวลากินอิ่ม

ยังไม่ออกเลยคะ่...ขะเป็น้ฉพาะเวลาทานอิ่มคะ่ของเรา13ก.พคะ่

24 กพ จ้า ท้องไม่ค่อยออก (ท้องแรก) ออกเฉพาะตอนกินอิ่มๆค่ะ

ท้อง2ค่ะ5เดือนกว่าแล้วจ้าท้องเล็กยังไม่ค่อยออกเลยจ้า