50 ตอบกลับ

ถ้าไข่ตกจากข้างขวาน้องก็อยู่ขวา ถ้าไข่ตกจากข้างซ้ายก็อยู่ซ้ายค่ะ ไข่จะตกสลับกันไปในแต่ละเดือนค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ผู้ชายส่วนมากจะดิ้นฝั่งขวามือเราค่ะซ้ายก็ดิ้นบ้างแต่จะเป็นฝั่งขวามากกว่า

บ้านนี้ดิ้นซ้ายตำ่ลงมาถึงใต้สดื้อค่ะหมอบอกชายเหมือนกันเเต่ซาวเเล้วไม่เห้นเพศจ่ะ

บ้านนี้ก้อรู้สึกเเค่ด้านขวาเเต่ยังไม่รู้เพศรอลุ้นอยู่ค่ะอยากได้ลูกชาย

ขอให้ได้น้องชายน่ะคร้าา 😍😘

ท้อง39+วิคคะน้องชอบดิ้นด้านขวาตลอดเหมือนกันแต่เป็นผู้หญิงคะ

ยังไม่รุ้เพศคะ แต่น้องดิ้นทุกทาง ซ้ายบ้างขวาบ้าง แต่ดิ้นเเรงมากๆคะ

เมื่อวานฉี่เเตกคะ น้องถีบลงไปที่จิมิแม่ ฉี่เเตกคะ😂😂

ทั้งซ้ายและขวาค่ะ แต่ส่วนใหญ่จะไปทางขวา บางวันก็ทั่วท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ผู้ชายขวามาเต็มค่ะตะแคงซ้ายมากเท่าไรก็มาขวาอยู่ดีค่ะ

26w 4d ดิ้นด้านขวา 95% นอกนั้นตรงกลางกับซ้าย เพศชายเหมือนกันค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นทั้งซ้ายและขวา จะหนักไปทางซ้าย หมอซาวด์ชายคะ