7 ตอบกลับ

ทางนี้ดิ้นตั้งเเต่16สัปดาร์2วันเรยค่ะตอนนี้17สัปดาร์6วันก่อนหน้านี้ดิ้นเก่งเเบบสุดๆวันก่อนได้นอนตี3ครึ่งเรยค่ะนอนไม่หลับดิ้นสุดเเรงมากค่ะหลับไม่ลงเรยดิ้นบ่อยไม่พักด้วยค่ะ😅

ปกติค่ะ หน้าท้องไม่หนาเลยรู้สึกเยอะค่ะแม่ เรา 21w ก็รู้สึกว่าดิ้นแรงและบ่อย ถามหมอ หมอบอกถ้าไม่มีอาการอะไรเสี่ยงเป็นเรื่องปกติจ้า แปลว่าน้องแข็งแรงมากด้วยค่ะ

ไม่ค่ะแม่ ปกติดีค่ะ ทางนี้ดิ้นทีฉี่จะเล็ดเลยค่ะ🤣🥹 23+3 หน้าท้องแม่หนามาก และน้องก็ดิ้นแรงมากค่ะ

บ้านนี้21วิค ดิ้นเก่งมากค่ะถ้าทะลุมาได้ทะลุมาเเล้วค่ะ

น้องเริ่มดิ้นกี่วีคคะเเม่ทางนี้21วีคยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ทางนี้ดิ้นตั้งเเต่16สัปดาร์3-4วันค่ะตอนเเรกไม่เชื่อว่าน้องดิ้นนะค่ะเพราะท้องเเรกมาไม่รู้ตัวพอรู้ได้6วันได้มั้งจะไปฝากท้องวันพฤหัสเเต่คืนของวันพุธตก21:37เริ่มรู้สึกว่ามีอะไรดิ้นเริ่มจับท้องดูก็ตำมือหลายครั้งพอตัวค่ะตั้งเเต่วันนั้นมาจน17สัปดาร์6วันก็ดิ้นเเรงขึ้นกว่าเดิมบ่อยขึ้นด้วยค่ะนอนเเทบไม่ได้เรย

ไม่ค่ะเปนพัฒนาการของน้อง

Super Mum

ไม่ค่ะแม่