22 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่คุณแม่แค่เริ่มต้นนะคะ บ้านนี้38+4วิค แทบนอนในห้องน้ำเลยค่ะ 😄😄😄 เพื่อลูกรักของเราสู้ๆนะคะคุณแม่✌✌

VIP Member

เป็นค่ะ จนตอนนี้ 17 วีค ก็ยังเข้าห้องน้ำไม่หยุดเลย แถมเข้ามาอีกคือปวดหลังกับนอนไม่ได้ที่ นอนตะแคงทีก็ชาก็เมื้อย 😢

เป็นเหมือนกันคร้า ฉี่บ่อยตั้งแต่ตั้งครรภ์อ่อนๆจนตอนนี้17week 3d.ยังฉี่บ่อยอยู่เลยคร้า

เป็นเหมือนกันค่ะ ช่วงท้องออ่นๆ แบบนี้ต้องทำใจค่ะ ต้องลุกไปฉี่บ่อยมากจริงๆ

ยิ่งท้องแก่จะบ่อยกว่านี้ค่ะ ตอนนี้ 31 w กว่าจะได้นอนแต่ละคืน ลุกบ่อยมาก

เป็นเหมือนกันจ้า บางทีนอนอยู่ดีๆต้องลุกมาฉี่กลางคัน 😂😂

เป็นคะจนจะเข้า16w แล้ว ยิ่งดึกๆต้องลุกมาบ่อยมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ ดื่มน้ำสองอึกก็ปวดแล้วค่ะ

สู้ๆค่ะเป็นปกติจ้าคุณแม่ดื่มน้ำมากๆนะค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่ค่อยได้นอนเลย ฉี่ตลอด