354 ตอบกลับ

ปวดสุดๆ ค่ะ นั่งนานแทบไม่ได้เลย นอนบ่อยก็โดนหาว่าขี้เกียจบ้าง อารายบ้าง

ปวดตั้งแต่4เดือน​ และทวีความรุนแรงมากขึ้น​ จนตอนนี้7เดือนครึ่ง​แล้วค่ะ​

ปวดค่ะปวดมากแต่พอเข้า6เดือนก้หายเรยค่ะ มีแอบปวดขาด้วยนิหน่อยตอนนอนค่ะ

ปวดคะ วันไหนที่ต้องนั่งนานๆ ตอนกลางคืนจะปวดหลัง กับเป็นตะคริว หน่อยๆ

เป็นจ้า ยิ่งช่วงที่อายุครรภ์เยอะยิ่งปวดไปทั้งตัวเลยค่ะ อดทนสู้ๆจ้า

ปวดจนนอนแล้วทรมานเลยค่ะ ตอนนี้ 7 เดือน ปวดหลัง ปวดเอว ปวดขา มาหมด

6เดือนค่ะปวดหลังข้างขวามากนั่งนานยืนนานก่ไม่ได้บางวันปวดจนร้องเลย😭

เหมือนกันเลยค่ะ แล้วก้อเจ็บใต้ราวนมด้วย ตอนนี้29w1d

VIP Member

บ้านนี้ปวดตอน5เดือนเหมือนกันค่ะ จนถึงตอนนี้8เดือนกว่าแล้วก็ยังปวด

จะ 8 เดือนแล้วเริ่มมีอาการเหมือนกันค่ะ เริ่มนอนไม่ค่อยหลับด้วยค่ะ

ปวดขามากค่ะ.. ไม่อยากลุก อยากเดินเลยคะ .. แต่ไม่มีอาการปวดหลังคะ 33w5d