1 ตอบกลับ

ของเราปวดจนเดินไม่ไหว จะเข้าห้องน้ำสามีต้องประครองไป เลยไปหาหมอเพราะปวดจนกระทบกับชีวิตประจำวัน รอบแรกไปหาหมอตอนกลางคืนค่ะ ได้พารามาทาน กับยานวด และคุณหมอก็นัดหมอเฉพาะทางออร์โธฯให้ในเช้าวันรุ่งขึ้น มารอบนี้คุณหมอเฉพาะทางสั่งยาฉีดและยากินให้ วันกว่าๆก็กลับมาเดินปกติได้ค่ะ เข้าห้องน้ำไม่ต้องมีคนคอยพยุงไปละ

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นค่ะ ตอนนี้อาการดีขึ้นเยอะเลย ใช้วิธีประคบร้อนเอา เป็นมา 2 วันตอนนี้ดีขึ้นเยอะเลยค่ะ