121 ตอบกลับ

บ้านนี้เข็มแรกจะปวดแขนมากเลยคะ เข็มต่อไปไม่ปวดไม่มีไข้คะ

ไม่มีใข้ค่ะ แต่ปวดแขนกับมึนหัวหนักหัวมากๆลุกไม่ขึ้นเลย

มีไข้นิดหน่อยค่ะ ปวดแขนยกไม่ขึ้นด้วยเพิ่งฉีดไปเมื่อวาน

นี่ฉีดค่ะ2เข็ม แต่เว้นฉีดนะคะ ปวดแขนบ้าง แต่ไม่มีไข้จ้า

เข็มแรกไข้อยู่ สามวันค่ะ พอเข็มสองปวดแขนอยู่สัปดาห์

VIP Member

ฉีด2 เข็มแล้ว ปวดแขน 2-3วัน หายเลยคะ ไม่มีอาการอะไรเลย😅

บ้านนี้ปวดแขนและไข้ขึ้นสูง 39-40.3 เป็นประมาณ2-3วันหายค่ะ

พึ่งฉีดมาวันนี้ค่ะต้องรอดูคืนนี้จะมีไข้รึป่าว

มีค่ะ ปวดต้นเเขนมา2-3วันเเล้วเริ่มดีขึ้นเเล้ว

ฉีดคะแต่แค่แขนบวมตรงรอบๆที่ฉีด แต่โชคดีไม่มีไข้