13 ตอบกลับ

เรา32+6 เล็กกว่านี้อีกค่ะ😅 แต่น้ำหนักตามเกณฑ์ปกติเลย อย่าสนใจคำพูดคนที่บอกว่าท้องเล็กนะคะ เสียสุขภาพจิตเปล่าๆ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ❤️

ทีมกรกฎาคม เหมือนกันค่ะ บ้านนี้ได้ 31 วิค4 วัน ยังออกแค่นี้เองค่ะ ของแม่ถือว่าให่ญยุนะค่ะ🥰🥰

บ้านนี้30วีค ออกแค่นี้เองค่ะ ใครเห็นก็ทักว่าเล็ก แต่เราไม่ซีเรียส ลูกเราน้ำหนักตามเกณฑ์

เรา36วีคท้องเล็กกว่านี้อีกคะ อย่ากังวลเลยแม่แค่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ก็พอแล้ว

ของเราใครๆก็ว่าเล็ก แม้แต่พยาบาลก็บอก ว่าท้องน้อย แต่หมอบอกน้ำหนักตามเกณฑ์

31+6ค่ะแม่ คนทักท้องเล็กเหมือนกัน แต่น้องนน.ตามเกณฑ์นะคะ

ของเราก็เล็กคะ ตอนนี้30 วีค ขนาดท้อง29 วีค

บ้านนี้31+3จ้าเดินไม่ไหวแล้วจ้าแม่ๆ😊👼

ของหนู32วีค4วันยังไม่เท่านี้เลยคะ

บ้านนี้36+3ยังเล็กกว่าเลยค่ะ