อยากได้ชื่อลูกสาว

ทุกคนช่วยคิดชื่อลูกสาวให้ทีจ้า แม่ชื่อ ไอซ์ ลูกชื่ออะไรดี อยากได้คล้องจองกับแม่ค่ะ

43 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

แม่ชื่อเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชาย ตั้งไว้อาเธอร์ แต่ถ้าเป็นลูกสาวกะว่าให้ชื่อ เอสเธอร์ ค่ะ

4y ago

นับถือคริสต์ใช่เปล่า ใจตรงกันเลย

VIP Member

แม่ชื่อเดียวกับเราเลย เราตั้งชื่อลูกไว้ถ้า ผช อาเธอร์ /ผญ เอสเธอร์ ค่ะ พ่อเค้าช่วยเลือก

อินอาม ดีไหมค่ะ น้องอิมอาม น่ารักดีค่ะ แม่ อ. ลูกก็ อ. ค่ะ พยัญชนะตัวแรกเหมือนกันค่ะ

เอวา อาริลล์ อีวี่ แอลลี่ ไอรีน ไอริน

VIP Member

แม่ชื่อไอซ์ ลูกชื่อ อิงอิง

โอโซน อะตอม ชะเอม เอวา ไอด้า

อ่านเพิ่มเติม

น้องเอม อิงฟ้า น่ารักดีค่ะ

VIP Member

อองตอง อองฟอง ออมสิน เอวา

ไนซ์,น้ำแข็ง,ไออุ่น,ไอซี่

VIP Member

ไอติม อาย อินเตอร์ อิมอิม