33 ตอบกลับ

บ้านนี้นอนอ้าซ่าเลยจร้า ไม่กลัวเลย ซาวน์ดูเพศแต่ 17 วีค ก็เห็นเลยค่ะ ดิ้นเก่งมาก 😊😊

บ้านนี้อ้าซ่าเลย ยกเว้นหน้าที่ซาวน์กี่ทีๆ ก็ปิด/ไม่ให้เห็นตลอด สงสัยลูกขี้อาย อิอิ

VIP Member

ของเราหมอซาวด์ให้บอกว่าน้องหนีบคะ แต่ซาวด์ไปซาวด์มากลับเห็นรังไข่น้องคะ

ไม่จริงคะ ท้องแรกได้ญ ซาวด์ตอน6เดือนนางอ้าขาให้หมอดูเลย หมอยังตกใจค่ะ

ส่วนแฟนเรานะแม่แฟนบอกว่าไม่อ้าขาหมอให้รอลุ่นแฟนเราพอแม่แฟนคลอดอ

หญิงจ้า อ้าจนแม่อายแทน 😂 ส่วนแฝดชายดูยากมาก ดิ้นมากจนหมอทักว่าซน

บ้านนี้ก้อหนีบขาเหมือนกันค่ะ 6เดือนยังม่รุ้เพศเลย รอลุ้นอยุ่ค่ะ

ดูเหมือนว่า ที่อ้าซ่าชอบโชว์ นี้ลูกสาวเกือบหมดเลยน่ารักอะ😂😂

ส่วนใหญ่เห็นเพื่อนว่ามาแบบนั้นค่ะ แต่เราลุกสาวไม่หนีบค่ะ

บ้านนี้32วิคแล้ว ยังไม่เห็นเพศเลยค่ะหันตูดให้อย่างเดียวเลย

เหมือนกันเลย หันตูดให้ตลอดจน6เดือนถึงเห็น บอกหมออยากเห็นหน้าน้องมังจะ7เดือนแล้ว คือสายสะดือบังหมดทำไมกะดูไม่ได้หมอบอกไม่เอาสายสะดือกะยกมือขึ้นมาบัง