45 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมเเล้วจ้าา 8สิงหา เเต่เเอบกลัวจะได้ย้ายทีม เป็นกลางเดือนหน้ามากก

TapFluencer

3 สิงหาค่ะ บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลย ต้องเริ่มเตรียมแล้ว กลัวน้องออกมาก่อน🙂

10สิงหายังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะแม่ยังไม่ให้เตรียม😅แม่บอกคลอดก่อนค่อยซื้อ🥲

VIP Member

22 สิงหา เตรียม ชุดสีกลางๆค่ะเพราะไม่รู้เพศเลยน้องหนีบไม่ให้ดูเลยค่ะ 5555

เหมือนกันเลยค่ะน้องหนีบไม่ให้ดู15สิงหา

26สิงหา เตรียมของไว้บ้างแล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้ซัก ค่อยซักแค่ที่จะเอาไปรพ.ก่อน

เตรียมไว้แล้ว ค้ะ12สิงหา แต่เหมือนน้องจะย้ายทีม กลางเดือน หน้า แหละ

วันเดียวกันเลยคะ คิดว่าได้ย้ายทีมมาปลายกรกฎาแน่ๆ

กำหนด12สิงหาค่ะ กำลังทยอยซื้อค่ะ ยังได้ไม่ครบ ☺️☺️ แต่ได้ครึ่งนึงแล้วค่ะ

บ้านนี้24สิงหายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ ว่าจะเริ่มเตรียมเดือนหน้าค่า

24สิงหาเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ทยอยเตรียมใกล้ครบแล้วค่ะ

ใครที่ยังไม่เตรียม รีบเตรียมได้แล้วค่ะ คลอดก่อนกำหนดกันเยอะมาก

20สิงหา เริ่มเตรียมเสื้อผ้า ผ้าอ้อม ถุงมือถุงเท้า ขวดนมแล้วค่ะ