คลอดแล้วจ้าทีมสิงหา

ทีมสิงหาคลอดแล้วค่ะ กำหนดคลอด30สิงหา แต่แตกวันที่17สิงหา น้องเป็นผู้ชายคลอดเองแข็งแรงดีค้าบ 🥰🥰

คลอดแล้วจ้าทีมสิงหา
67 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เรากำหนดคลอด 31 ส.ค. อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่า

แข็งแรงทั้งน้องทั้งคุณแม่นะคะยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารัก น่าเอ็นดูมากค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้เงียบมากเลย งื้อ

บ้านนี้ก็กำหนด30สิงหา ยังเงียบยูเลย

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ลุ้นกันทุกวัน

บ้านนี้ก้30ค่ะ แต่ยังเงียยยุเลยค่ะ

ทีมสิงหา กำหนดคลอด19 เเต่เเตก16สิงหา

Post reply image
4y ago

น่าชังจังเลยลูก❤️

ยินดีด้วยจ้า ดั้งโด่งมากเลยจ้า

ยินดีด้วยจ้าน่ารักน่าชังเชียว