56 ตอบกลับ

กำหนด10มิถุนาแต่หน้าน่าจะแตกวันนี้แล้วจ้ามูกเลือดมาแล้วปวดท้องทุก5นาที

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะแม่ แม่บ้านนี้กำหนด11มิถุนายังเจ็บๆเตือนๆอยู่อีกคะ

TapFluencer

รอนัดผ่า วันที่ 6/6/66ค่ะ กำหนดจริง 12 มิ.ย แต่แม่เลือกผ่าก่อน กลัวเจ็บทรมาณ 😊

บ้านนี้หมอกำหนดคลอด20มืถุนา น้องเกิด29 พฤษภาค่ะ น้องรีบออก 36+6 แข้งแรงมาก

แม่มีอาการอะไรไหมค่ะ

36+6แอดมิทแล้วค่ะปากมดลูกเปิด3.50เซ็นแล้วค่ะแม่ กำหนดคลอด21 มิถุนายน

คงต้องรอต่อไปนะค่ะแม่🤣

บ้านนี้36+2กำหนดคลอด26มิ.ย อยากแตกแล้วเดินทีเจ็บจิมิหน่วงไปหมดแล้วค่ะ

8มิถุนา คลอดไปเมื่อวันที่ 30 ค่ะสดๆร้อนๆ แผลยังเจ็บอยู่เลยค่ะ 😆😆

38w. เงียบมากแม่ ไม่มีวี่แววปวดอันใด ดิ้นเก่งอย่างเดียวเลย 😂

บ้านนี้กำหนดคลอด13มิ.ย ตอนนี้38+1ยังไม่ทีอาการอะไรเลยค่ะ

กำหนด 28มิ.ย มีอาการเตือนเเล้วค่ะกลัวคลอดก่อนกำหนด😅

เรากำหนดผ่าวันที่6 ยังเงียบอยู่เหมือนกันจ้าแม่