35 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็5เดือนเหมือนกันเรยคะ ท้องออกเหมือนแค่เป็นคนอ้วนเชยๆเองคะแต่น้องตอดเก่งและแรงขึ้นคะ😂ทีมลูกสาวคะ นน.น้องเท่าไหร่แร้วคะ

ทีม มิ.ย ค่ะ ท้อง2 เป็นผู้ชาย ออกแค่ท้องค่ะ ตัวแม่เท่าเดิมเลยค่ะ😆ดิ้นเก่งเป็นเวลา แม่ไม่มีอาการเจ็บปวดอะไร แค่ตึงท้อง สบายมากเลยค่ะ

แม่คะ วันนี้รู้สึกน้องดิ้นน้อยมากกว่าทุกวันค่ะ แต่เวลานอนตะแคงรู้สึกเหมือนมีสะกิดเบาๆ ปกติดิ้นช่วงนอนหงายค่ะ กังวลมากเลยค่ะ

VIP Member

ทีมมิถุนายนเหมือนกันอีกไม่กี่วันจะครบ6เดือนแล้วบ้านนี้ท้องออกเหมือนคนอ้วนเฉยๆค่ะ🤣🤣 ทีมลูกสาวค่ะ

บ้านนี้7เดือน เหมือนคนท้อง 4-5 เดือนเองค่ะแม่ ขนาดท้องไม่ส่งผลต่อลูกเราค่ะถ้าคุณหมอบอกว่าปกติแม่สบายใจได้เลยค่ะ

ขอแค่คุณหมอบอกว่าปกติ แม่ไม่ต้องเครียดเลยค่ะ อยากให้เชื่อคุณหมอเป็นอันดับหนึ่งค่ะแม่

สอบถามคุณแม่หน่อยค่ะมีใครบ้างทีตรวจเบาหวานผ่านมั่งค่ะเพราะทางนี้ตรวจไม่ผ่านต้องไปตรวจอีกรอบ2 สงสารลูกจัง🥺

บ้านนี้ก้ไม่ผ่านค่ะแม่ เป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์ค่ะ แม่เป็นคนไม่ทานหวานเลยค่ะแต่ก้ไม่รอด😓 แต่พอเป็นจริงๆเราแค่คุมอาหารให้ดีก็พอค่ะแม่ อย่าเครียดนะคะแม่ ลูกบ้านนี้สุขภาพแข็งแรงดีค่า 28 วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้ 5เดือนกว่าจะ6เดือนจ้า ผู้ชาย ท้องใหญ่มาก น้ำหนักขึ้นมา 5โล ปวดขา ปวดขาหนีบ มากจ้า

ทีมมิถุนาเหมือนกันค่ะแม่ หมอบอกผช.100% แข็งแรง ดิ้นเก่งถีบแม่เก่งมากค่ะ ปวดขา ปวดหลังมากค่ะ

มิถุนายน เหมือนกันค่ะ หมอบอกว่าผช.แต่ยังไม่100%คุณลุงหมอบอกแข็งแรงดิ้นเก่ง

บ้านนี้ไปซาร์ด​มาเมื่อวาน​คะ​ ผู้ชาย​ 5เดือน​​ ท้องออกแล้วคะ