103 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียม​ตั้งแต่​7เดือนแล้วจร้​ ท้อง2

20มกราคมเสื้อผ้าครบแล้วค่ะเหลือแต่แชมพูอาบน้ำ

อ่อค่ะ

พร้อมค่ะ กำหนด2ม/ค63 แต่ผ่าวันที่20ธ/ค62 นี้ค่ะ

กำหนดคลอดมกราค่ะ แต่ผ่า เลยเลือก 23 ธค ค่ะ

20มกรา พร้อมหิ้วมากค่ะ ครบทุกอย่างแล้วค่ะ

แม่บ้านนี้ก็พร้อมหิ้วแล้วเหมือนกันคร้า

6มกรา พร้อมหิ้วแล้วค่าาเตรียมพร้อมมาก😂

1 ม.ค แม่บ้านนี้ก็เห่อ พร้อมหิ้วมากเลยค่ะ😁

😁😁😁

เตรียมแล้วคะแต่ไม่มีวี่แววจะออกเลย

31 ธันวา พร้อมมากแต่ลูกยังเงียบอยู่ 😂