103 ตอบกลับ

8มกราคม เตรียมตะกร้าครบแล้วคะ วันนี้พึ่งใส่คาร์ซีทมา.

10 มกรา พร้อมหิ้วแล้วคะกลัวคลอดก่อน เพราะเริ่มปวดแล้ว

VIP Member

27 มกรา เริ่มเตรียมแล้ว ยังไม่ที่ต้องซื้ออีกเยอะเลย5555

เพิ่งช๊อปปิ้งไปอาทิตย์ที่แล้วของยังไม่ครบหรอกค่ะ

ซักเรียบร้อยแล้วค่ะ เหลือพับใส่ตะกร้า กำหนด9มกรา 😍

บ้านนี้เตรียมเรียบร้อยค่ะ 2ตะกร้าพร้อมหิ้วมากค่ะ

31 ธันวา อิแม่พร้อมมากๆแต่คุณลูก ยังไม่มีวี่แวว

13มกรา ตอนนี้พร้อมหิ้วตระกร้าไปรพ.แล้วจ้าา555😍😍

ไม่ทราบว่าต้องเตรียมอะไรบ้าง แนะนำหน่อยคราฟ

เห่อเหมือนกันค่ะทีมธันวารอนานแล่วไม่ยอมแตก