86 ตอบกลับ

33+6 กำหนดคลอด 28/2 ตอนถ่ายนี่ท้องกำลังแข็งเลยค่ะ

เกร็งสุดๆเลยใช่มั้ยคะแม่😂

อายุครรภ์เท่ากันเลยแต่ทำไมของเรากำหนดมีนา

34+4 ก็8มีนาค่ะเลยงงว่าเขาคลอดเร็วจัง

29 กพ จ้า ฉีดยาระงับคลอดไว้กลัวจะออกก่อน

VIP Member

36w5d กำห​นด​ 8​ กุมภา​ มี​เจ็บ​เตือน​แล้ว​คะ​

✌️คะแม่อีกนิดเดียวก็ได้เห็นหน้ากันแล้ว😊

9กุมพาเเต่ตอนนี้มีมูกเลือดเเล้วจ้า

กุมภาเหมือนกันค่ะ 35w เจ็บหัวหน่าวมาก😴

❤️🥰🥰🥰

23. ก.พ. จ้า เริ่มมีอาการเจ็บเตือนแล้ว

เหมือนกันเลยคะแม่😔✌️✌️

12ก.พค่ะ เริ่มมีเจ็บเตือนบ้างแร้วค่ะ

สู้ๆคะแม่อีกนิดเดียว✌️💪😊

กุมภาพันธ์ เหมือนกันจ้า กำหนด 28/2

ท้องสวยคะแม่😊

24กุมภาค่ะท้องเริ่มแตกแล้ว