86 ตอบกลับ

วันเดียวกันเลยค่ะแม่22กพ.ตอนนี้เริ่มเจ็บเตือนแล้วค่ะมดลูกบีบตัวถี่มากแต่ไม่กี่ครั้งต่อวันกลางคืนจะเจ็บกว่ากลางวันเวลาเจ็บก็มีมูกขุ่นไหลออกมาด้วย ที่สำคัญคือเจ็บจิ๋มมากจะนอนจะตะแคงทรมานสุดๆแต่ก็ต้องทนเพราะลูกน้อย

ใช่ค่ะอีกนิดเดียว😆

9กุมภาค่ะ36สัปดาห์4วันค่ะหมอนัดถี่ขึ้นค่ะตอนนี้มีเจ็บท้องเตือนเจ็บๆหายๆค่ะกลางคืนลุกฉี่บ่อยมากแทบไม่ได้นอนค่ะ

เหมือนกันเลยคะทรมานมากๆ

ทีมกุมภาค่ะ แม่ท้องไม่แตกเลยหรอค่ะ ใช้ครีมอะไร บ้านนี้แตกมากไม่รอดเลยค่ะ

ใช้เซรั่ม​มะพร้าว​ค่ะ​ แม่​สนใจโทร0992061562​

22 กุมภาเหมือนกันค่ะ เจ็บร้าวไปหมด เวลานอนพลิกตัวทีน้ำตาไหลเลยจร้า

เหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

วันเดียวกันเลยค้ะ. มีอาการแน่นหายใจไม่ค่อยออกเหมือนมีอะไรมาบีบคอ

13 กพ. มีปวดหน่วงๆ ปวดมากตอนกลางคืนเวลาขยับตัว ยังไม่มีเจ็บเตือนค่ะ

บ้านนี้เจ็บเตือนบ่อยมากปวดช่วงจิมิมากๆคะ

ท้องสวยจังเลยค่ะ บ้านนี้ กำหนด 8กพ.จ้า เริ่มเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ 36+5

อึดอัดมากๆคะแม่😂

27กุมภา อึดอัดมากเท้าเริ่มบวมแล้ว ทำไรไม่ค่อยไหวแล้ว😂

25 กุมภาคร้า ได้ลูกชาย อยากแตกแล้วจร้า อึดอัดตัวเองมาก 😂

จริงค่ะ ทรมานสุดๆลุกฉี่ก็บ่อย นอนก็ไม่ค่อยจะหลับเลยค่ะ 😂

36+1W ค่ะมีเจ็บหน่วงจิมิ กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับ

เหมือนกันเลยคะแม่ทรมานมาก😔