38+2 อยากเจอใจจะขาด

ทีมกุมภาพันธ์ 2565#ท้องแรกคะ

38+2  อยากเจอใจจะขาด
21 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ฮึ๊บๆค่ะคุณแม่ เดี๋ยวก็ได้เจอกันแล้ว ทางนี้แตกแล้วตอน 38+5 ตอนนี้น้องได้ 6 วันแล้ว เป็นกำลังใจให้แม่ๆทุกคนนะคะ พักผ่อนเยอะๆ เตรียมยาบำรุงน้ำนมไว้รอเจ้าตัวเล็กเลยค่ะ บางโรงพยาบาลเค้าไม่ให้นมผงเสริม นมแม่มาช้าอาจจะเจอภาวะตัวเหลืองได้นะคะ

Post reply image

นี่ก็ 38w 2d นอนรอคลอดอยู่ค่ะ ปากมดลูกเปิด2เซน รอคลอดยาวๆเลย ท้องเเรกค่ะ สู้ๆนะคะใกล้แล้วค่ะแม่

บ้านนี่มีเเต่เจ็บเตือนรอบเดียวไม่มีอาการไรอีกเลย รอลุ้นทุกวัน

39w2d มีแต่เจ็บเตือน เมื่อไหร่จะได้เจอ รออยู่ทุกวัน กำหนด24 ก.พ

39w1d หน่วงท้องน้อยมากกก เดินลำบากอยากแตกแล้ว ท้องแรกจร้าาา

3y ago

เหมือนกันเลยค่ะหน่วงมากท้อง2ค่ะ

TapFluencer

38 1 ทีมมีนา ยังไม่มีอาการใดๆ แต่ท้องแข็งบ่อยกว่าปกติ

39+3แล้วค่ะ เจ็บเตือนบ่อย แต่ไม่เจ็บจริงสักที😂😂

บ้านนี้39+5แล้วค่ะ ยังเงียบอยู่เลย อยากแตกแล้ว😅

38+4เงียบกริบมีแต่ท้องแข้งบ่อยรอลุ้นตลอดเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ มีแต่เจ็บเตือน ลุ้นๆค่ะ