37 ตอบกลับ

รอ 19 นี้ค่ะ อยากรู้จะแย่แล้ว แต่เดือนที่แล้ว หมอเห็นแว็บๆเลยพากันไปส่องดู เห็นก้อนๆระหว่างขาในจอ แต่คุณหมอบอกว่า ไม่ชัดเลย เล็กไป สายรกบังด้วย แต่แม่เห็นก้อนๆขาวๆนะ 555+

บ้านนี้16กันยา ยังไม่รู้เพศเลยจร้ารอคุนหมอนัดซาววันที่23เมษาอยู่ค่ะตอนนี้ได้แค่รอลุ้นอยู่ในใจค่ะ

VIP Member

ยังจ้า หมอที่โรงบาลตอบหมออาจจะไม่รุ้เพศเพราะหมอไม่ใช่หมอชำนาญ เอิ่มมม รอ6เดือนจะไปซาวที่คลีนิก

หมอนัดเมื่อศุกร์ที่แล้ว ซาวดูการเต้นของหัวใจน้อง กับซาวดูเพศ เป็น ผญ จ้า 17w3วันจ้า

แม่บ้านนี้กันยาทราบแล้วคะ ได้เพศชายคะ พอดีตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรมเลยทราบผลเพศคะ

แม่ตรวจเลือดที่ ร.พ.ไทยนครินทร์ กทม. ราคา 13,000 บาท โปรมแกรมตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรม (NIPT) โครโมโซม เพศ ความผิดปกติของลูกอื่นๆอีกหลายรายการคะ พอดีแม่อายุ 35 ปี อยู่ในกลุ่มเสี่ยงคุณหมอเลยนำเสนอให้ตรวจ คุณแม่อยากสบายใจเลยตัดสินใจตรวจคะ

ไปมาเมื่อวันพุธ หมอบอกน่าจะผู้หญิงแต่ไม่แน่ใจรอไปซาวด์อีกทีเดือนหน้าค่ะ🤣

ไปเมื่อวานหมอบอกว่าผู้หญิงแต่ยังไม่ชัวร์รอเดือนหน้า กำหนดคลอดช่วง25กันยา❤

รอนัดคุณหมอครั้งต่อไปวันที่ 16 เม.ย.นี้ ลุ้นๆๆ ลูกสาวค่ะ 💞👧

21 กันยาจ้า รอลุ้นคะ หมอนัดอีกทีวันที่20 พฤษภาคะ

หมอนัดซาวน์ 21 เมษานี้ค่า ตื่นเต้นมาก ลุ้นเพศ🥰