83 ตอบกลับ

Super Mum

ทีมสิงหาก็ยังเงียบค่ะ ทีมกันยาแตกก่อนแล้วก็มี ฮือออ 😂

36สัปดาห์แล้วค่ะ รอลุ้นทุกวันเลยค่ะ กำหนดคลอด15กันยายน63

บ้านนี้11 ก.ย. หน่วงท้องมากๆค่ะ ลุกเดินนี้ปวดร้าวไปหมด

เรา34 เจ็บท้องเตือนทุกคืน กลัวจะออกมามาก 38ก้ผ่าแล้ว 🤣

ใช่จ้า

บ้านนี้12กันยาค่ะเงียบอยู่เลยค่ะแต่ดิ้นเก่งมากค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่ตอนนี้ปวดเชิงกรานแล้วค่ะ

36+4เหมือนกันเลยค่ะแต่มีเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะแม่

36+5 บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกันค่ะแม่อยากแตกแล้ว😄

เรา 38 วีคแล้ววันนี้ เงียบมากไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้37+1ยังไม่ออกเรยค่ะอยากแตกแล้วกำหนด8กันยา

ขอให้น้องคลอดง่ายๆนะค่ะ