7 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้เเต่ก่อนกลัว ออกก่อนกำหนดมากคะ แต่ตอนนี้มันจะครบกำหนดเเล้วคะเเม่😅 ไม่ยอมออกสะที 38++ จะเข้า39

สัก36 ก็หายใจสะดวกแล้วแม่ อดทนเอาก่อนนคะ😅 ยิ่งช่วงไกล้คลอด ยิ่งเดินไม่ออก😅

วันเดียวกันคะ แต่ท้องลดลงมากแล้ว เจ็บหน่วงไปหมด เจ็บจิ'มิ เดินม่ได้เลย

เหมือนกันเลยค่ะ ว่าจะลาใกล้ๆคลอด แต่ต้องเดินขึ้นบรรไดทุกวัน เจ็บจิมิ แม่ก็เลยต้องลาก่อนเลยค่ะ 😓

น่าจะได้ย้ายทีมมาเดือนพฤษภาคม แทนนะคะคุณแม่

อยากย้ายทีมเหมือนกันค่ะ ลาคลอดรอน้องแล้วค่ะ 😂

บ้านนี้ย้ายทีมค่ะกำหนดผ่า 30 พฤษภาคม

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

ตอนนี้แม่กี่วิกค่พ

ท้องแรกค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะ