61 ตอบกลับ

เท่ากันเลยคะ ของเราดิ้นตั้งแต่16สัปดาห์แล้ว

19 wk ก็รู้สึกตุ๊บๆแล้วค่ะ แต่ต้องใช้สมาธินิดนึง😁

บ้านนี้ก็ไม่ค่อยดิ้นเลยจ้า แอบกังวลเหมือนกัน

พึ่งจะ19 เหมือนกันคะ ยังไม่รู้สึกว่าตอดเลยคะ

ของเราจะสี่เดือนเริ่มรู้สึกตอดๆแล้วคะ

16weekก็ดิ้นแร้วค่ะ ตอนนี้19weekแร้วดิ้นเก่งมากค่ะ

ของเราเริ่มรู้สึกนิดหน่อยตอนประมาณ 20 วีคค่ะ

ตอนนี้ได้17วีคแล้วน้องตอดบ่อยมากค่ะท้องสอง

บ้านนี้16สัปดาห์รู้สึกตุ๊บๆในท้องเบาๆค่ะ😊

20สัปดาห์แล้วรู้สึกเบาๆสงใสหน้าท้องหนาค่ะ