33 ตอบกลับ

ึงใช่คะ สองท้องเลยคนแรกผู้ชายคลอดยากแต่ไม่ทรมานแบบนี้ ท้องนี้ตอนตีห้าปากมดลูกเปิดแล้ว1เซน พอ สามโมงเช้า ปากมดล฿กปิด เลยได้กับบ้าน เจ็บต่างกันด้วยคะ

ไม่เกี่ยวเลยค่ะ บ้านนี้ลูกชายเหมือนกัน คลอด38+1 เจ็บ 2 ชั่วโมง เบ่ง 3ที คลอด คลอดง่ายมาก😁😁

บ้านนี้ 39+3 แล้ว ก็ยังไม่คลอดน้องเลยคะ ไม่รุ้ว่าน้องจะอยากออกตอนไหน กำหนด 18 ก.พนี่ค่ะ

บ้านนี้38+6แล้วค่ะตื่นเต้นมากมีคนถามว่าแม่จะเบ่งคลอดไหวไหมแม่ตัวเล็ก😍แม่จะสู้ๆนะลูก

เหมือนกันเลยพี่อยากคลอดใจจะขาดแล้วอยากเห็นหน้าลูกแล้วแต่ลูกไม่ยอมออกมาสักที😅💕👶

39วิกแล้วค่ะ

ขอเรา40+1ยังไม่คลอดเลยคะขนาดยังไม่คลอดยังทรมานตอนคลอดจะทรมานขนาดไหนท้อง3คะ

สู้ๆนะคะ

บ้านนี้ 39+4 แล้วคะ ยังไม่มีวีแว่วจะคลอดน้องเลย อิแม่รอใจจะขาดแล้ว

บ้านนี่ก็ 40w แล้วค่ะยังไม่มีอาการเลย อยากเห็นหน้าแล้วค่ะ

บ้านนี้ผ่าคลอดตั้งแต่3กุมภา 39+3ค่ะอดใจรอไม่ไหวฝากพิเศษผ่าเรย

บ้านนี้ลูกชายคลอดง่าย ขึ้นอยู่กับอุ้งเชิงกรานและตัวลูกค่า

ว๊าวดีจังคะ ตื่นเต้นแล้วคะ 😍😍