55 ตอบกลับ

จริงค่ะ กลัวมากถ้าลูกติดมาต้องไปอยู่กับใครไม่รู้ที่ไม่ใช่พ่อแม่ สงสารลูกค่ะ

อย่าเพิ่งวิตกกังวลมากไปจ้าแม่ เดี๋ยวมันก็ผ่านไปจ้า ดูแลสุขภาพตัวเองดีๆจ้า

สู้ๆนะคะคุณแม่ เรากำหนดคลอด 11 พ.ค ขอให้โควิดหายไปเร็วๆด้วยเถอด

จริงค่ะ แถมญาติก้อไปเยี่ยมที่โรงบาลไม่ได้ด้วย เขางดเยี่ยมอ่ะ😭

VIP Member

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ก็กำหนดคลอด23เมษานี้แล้ว กังวลเหมือนกันค่ะ

กำหยดคลอดอีก2เดือน ขอให้มันผ่านพ้นไปเร็วๆ..สงสารลูกมากคะ

แอบกังวัลเหมือนกันคะ ช่วงนี้ ไปไหนไม่ได้เลย แอบจิตตก คะ

VIP Member

จริงค่ะ กังวลไปหมดตอนนี้ แต่เราต้องผ่านไปด้วยกันค่ะ

กำหนดคลอด11เมษานี้อยู่พื้นที่สีแดงอันดับต้นๆกลัวมาก

คิดมากเหมือนกันค่ะสงสารที่เค้าต้องมาเกิดในช่วงนี้