98 ตอบกลับ

สู้ๆครับ เตรียมพร้อมร่างกายให้เต็มที่ เดี๋ยวน้องเค้าก็มาอีก

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆนะคะ รอน้องมาใหม่เนาะ😊 ดูแลตัวเองดีนะคะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ เราก็เพิ่งผ่านเหตุการณ์นี้มาค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะ สู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุนแม่ เด๋วน้องก้อกลับมาเกิดใหม่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ❤️ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะคุณเเม่

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะเดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

ของเราก้อเป็นแบบนี้ค่ะ...สุ้ๆน่ะค่ะคุนแม่

เสียใจด้วยค่ะ😢หลุดตอนอายุครรภ์เท่าไหร่คะ

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่สู้ๆคะ