61 ตอบกลับ

แม่5เดือนละค่ะ ยังนั่งรถมอไซมาเรียนมหาลัยทุกวัน55555

7เดือนแล้วยังขับยุค่ะ ขับทุกวัน วันนึงหลายรอบ

VIP Member

นี่7เดือนแล้วยังนั่งไปทำงานทุกวันเหมือนกันค่ะ

ใช่ค่ะ บ้านนี้ขับไปกลับรวม30กม อายุครรภ์ก็34+แล้ว

8เดือนยังนั่งมอไซค์ยังขับมอไซค์อยู่เลยจร้า

VIP Member

บ้านนี้ก่นั่ง ขับเองด้วย แว้นมอไซค์ทุกวัน

VIP Member

บ้านนี้9เดือนแล้วยังขี่มอไซต์อยู่เลยค่ะ😂

4 เดือนแล้ว ยังขับมอไซด์มาทำงานอยุ่เลยจ้า

เราขับมอไซค์ไปทำงานทุกวันจนคลอดเลยค่ะ

เรานั่งยันวันไปคลอดเลยคะน้องปกติดีคะ