3 ตอบกลับ

TapFluencer

ไม่แน่ว่าอันนั้นอาจจะถุงไข่แดงก็ได้ค่ะ ถ้าซาวด์ซูมดูดีๆก็อาจจะเห็นนะคะ ขึ้นอยู่กับอายุครรภ์ด้วยว่าตรงมากน้อยแค่ไหน

หมอบอกว่าคลำยังไม่เจอ พออัตราซาว ก็บอกว่าไม่เจอค่ะ แต่ถ้าให้ชัว เค้าแนะนำไปคลีนิค เครื่องมือแม่นยำกว่า แต่ทางนี้กลัวผิดหวังอีก รอหมอนัดอีกรอบตอน10วีคคะ 🥹

TapFluencer

ของเราตอนประมาณ 6 วีคค่ะ ยังเป็นก้อนๆ แขนขายังไม่งอกชัดเจนค่ะ

ไข่อาจจะตกช้าก็ได้ค่ะแม่ อย่าเครียดมากน้าา

ขอบคุณค่า แต่หยุดคิดไม่ได้เลย ท้องนี่ท้องที่4แล้ว แต่คนแรกปกตินะคะ ตอนนี้3ขวบแล้ว 🥰