11 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้แตกหน้าอกกับต้นขา😰😰 ใช้พวกผลิตภัณฑ์ของปาร์มเมอร์คะ แต่ก็อล้วแต่ผิวคนด้วยนะคะ บางคนใช้ยังไงก็แตกเหมือนเรา😂😂

เป็นเหมือนกันค่ะคอนท้องแรกบำรุงดีทุกอย่างสุดท้ายก่อมาแตกลายตอนจะคลอด ลายมาจนท้อง2 บำรุงดีแค่ไหนก่อหนีไม่พ้นค่ะ

บ้านนี้ไม่ได้ทาอะไรเลยค่ะ แอบกังวลเหมือนกัน แต่แม่บอกว่าแม่ไม่แตก ญาติไม่มีใครแตก เลยไม่ทาค่ะ

ทาครีมตั้งแต่5weekตอนนี้29weekแล้วก็ไม่รอดแตกลายเรียบร้อยค่ะ😁

ใช้น้ำมันมะพร้าวจ้ะ..ไม่แตก..ไว้ดูแลหลังคลอดนะจ้ะ

ถ้าแม่ยิ่งเกาก็ยิ่งแตกนะคะ

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะ

บ้านนี้ทาก็แตกอยู่ดีค่ะ

ใช้เองค่ะแม่ ถามได้นะคะ

ใช้ตัวไหนคะ

เลยหยุดทา