524 ตอบกลับ

ปวดหลังค่ะ ทรมานมาก ยืนนานไม่ได้เลย เวลาไปห้างยืนรอคิดเงินคือไม่ไหว ต้องนั่งรอ😂😂

สอบถามแม่ๆค่ะประจำเดือนมาวันสุดท้ายที่28ธันวันเดือน ม. ค.นี้ไม่มาท้องได้กี่วิคค่ะ

คลื่นไส้เพราะกรดไหลย้อนทรมานสุด ทั้งแสบคอ ทั้งปวดหัว แพ้ท้องจนกินอะไรไม่ค่อยไดเ

ท้องอืด กรดไหลย้อน อาหารย้อนออกมา นี่แหละทนไม่ได้ที่สุด รองมาก็เวียนหัว คลื่นไส้

ปวดหลังค่ะ เป็นตั้งแต่ท้องได้1เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้จะ4เดือนแล้วก็ยังปวดอยู่ค่ะ🤣

แพ้ท้อง ตะคริว กรดไหลย้อน ปวดหลังค่ะ ยิ่งแพ้ท้องนะ แพ้ยันคลอด😂😂😂ทรมานสุดๆค่ะ

ตะคริวเป็นก้อนๆวิ่งไปตามขาโครตปวด ปวดหลัง ปวดเหมือนมีหอกมาทิ่มจนต้องแอดมิท

19สัปดายังคงทำงานแม่บ้าน แต่ท้องแข็งบ่อยวันนึงเกิน5ครั่งแบบนี้ปรกติไหมค่ะ

39w ปวดหลัง วันที่5 แล้ว ไม่ได้หลับไม่ได้นอน ต้องนั่งหลับเอา 😂

นับเป้นวีคนับไงคะ.ของหนู19สัปดาแล้ว

รู้เพศลูกตั้งแต่กี่วีคคะแม่ๆคนไหนรู้บ้าง ลูกคนแรกยังไม่ได้ไปหาหมอเลยคะ