28 ตอบกลับ

อันตรายค่ะ ออกเยอะออกน้อย ปวดท้องรึไม่ปวดถ้ามีเลือดออกควรรีบไปให้หมอเช็คค่ะ คนท้องไม่ควรทีเลือดออกน่ะค่ะ

ท้องไม่ควรมีเลือดออกนะค่ะแม่ปรึกษาหมอด่วนค่ะเพื่อความปลอดภัยของลูกน้อย

VIP Member

ออกนิดเดียวก้ไม่ได้ค่ะ ไม่ควรมีเลือดออกเลย ถ้ามีรีบไปหาหมอเลยค่ะ

หาหมอเลยนะคะอย่ารออย่าช้า จะปวดท้องหรือไม่ปวดก็ให้รีบไปค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ หาหมอแล้ว ฉีดยา ทานยา ก็ไม่ดีขึ้น กังวลมาก

จะน้อยจะมากถ้าเลือดออกคือผิดปกติ เป็นอันตรายค่ะ หาหมอนะคะ

ไปหาหมอ เดี๋ยวหมอจะประเมินให้ว่าอันตรายมากน้อยแค่ไหน

ไปหาหมอ​เลย​ค่ะ​ อาจจะ​เสี่ยง​แท้ง​คุกคาม​ได้​นะคะ​

VIP Member

ปรึกษาคุณหมอเลยดีที่สุดค่ะ ขณะท้องไม่ควรมีเลือดออก

ท้องไม่ควรมีเลือดค่ะ หาหมอดีที่สุด