49 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ลูกชายฝั่งขวานะคะ แต่ถ้าตะแคงซ้ายก็มากองที่ซ้ายอีกแระ 5555

เหมือนจะจิงนะค่ะ เพราะบ้านนี้ยุฝั่งขวาตลอด ได้ผู้ชายจิงๆค่ะ

บ้านนี้ฝั่งขวาลูกชอบดิ้น แต่ผู้หญิงค่ะ ไม่น่าจะเกี่ยวนะคะ😂

ไม่น่าเกี่ยวนะคะ บ้านนี้ซ้ายรัวๆ รุนแรงด้วย ได้ผู้ชายค่ะ 😊

ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะแม่บ้านนี้บางทีดิ้นซ้ายบางทีดิ้นขวา..ค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่ตอนนี้ก็ลุ้นอยู่ว่าจะช/ญ แต่แอบลุ้นให้เป็น ญ.ค่ะ555 หมอนัดซาวสิ้นเดือนนี้

ลูกดิ้นฝั่งขวาตลอดค่ะ ไม่เคยดิ้นฝั่งซ้าย ได้ผู้หญิงค่ะ

ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะค่ะ ของเราดิ้นทั่วไปยังชายเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกยุ่ซ้ายได้ชาย​ ท้อง2ยุ่ขวาก้อชายค่ะ

เคยได้ยินค่ะ เราก้อดิ้นข้างซ้าย แต่ได้ผู้ชาย😊

เกี่ยวหรือป่าวไม่แน่ใจ แต่บ้านนี้ดิ้นขวาค่ะ ผช