22 ตอบกลับ

33w แล้ว ยังไม่ได้ฉีดเลยค่ะกลัว แฟนก็บอกไม่ให้ฉีดกลัวมีผลต่อลูก

ฉีดแล้วเข็ม3 ตั้งแต่ 15w ค่าา น้องดิ้นปกติไม่มีอะไรผิดปกติเลยนะคะ

ฉีดเข็ม 3 ตอนครบ 12 w ตอนนี้ 22 w น้องปกติดีทุกอย่างค่ะ

5เดือนแล้วยังไม่ฉีดค่าา ว่าจะรอคลอดก่อนค่อยฉีด

ท้องได้22wแล้วค่ะ ฉีดครบ 3เข็มแล้ว ลูกดิ้นปกติค่ะ

บ้านนี้จ้า 25wแล้ว รออยู่ว่าคุณหมอจะว่ายังไง

บ้านนี้26สัปดาห์ ยังไม่ฉีดค่ะ กลัวเหมือนกัน

30วีคไม่ได้ฉีดและจะไม่ฉีดจนกว่าจะคลอดค่ะ

บ้านนี้ก็ยังไม่ได้ฉีดเหมือนกันค่ะ28wแล้ว

บ้านนี้ฉัด3เข็มแล้วค่ะแต่ก็ติด